Trang ChínhCalendarĐăng kýĐăng NhậpWeb củatrung tâm.........chỉ anh yêu emlớp 11a lên tivi
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Học tiếng hàn ở đâu bắc ninh
Wed Jun 04, 2014 8:31 pm by tradabn

» Khai giảng lớp tiếng hàn bắc ninh
Tue May 27, 2014 7:25 pm by tradabn

» Địa chỉ học tiếng Hàn bắc ninh
Mon May 26, 2014 5:24 pm by tradabn

» Tiếng Trung bắc ninh
Sat May 24, 2014 2:51 pm by tradabn

» Tiếng nhật bắc ninh
Mon May 19, 2014 10:08 am by tradabn

» Tiếng hàn bắc ninh
Wed May 14, 2014 9:09 pm by tradabn

» Tiếng nhật bắc ninh
Thu May 08, 2014 6:33 pm by tradabn

» Tặng ngay 1 khóa học với người nước ngoài tại bắc ninh
Sun May 04, 2014 4:47 pm by tradabn

» Chỗ nào dạy tiếng Trung tại bắc ninh
Mon Apr 28, 2014 6:03 pm by tradabn

» Khai giảng lớp tiếng Trung tại bắc ninh
Thu Apr 24, 2014 10:53 am by tradabn

» Khai giảng lớp tiếng hàn bắc ninh
Tue Apr 22, 2014 6:11 pm by tradabn

» Tiếng anh thiếu nhi bắc ninh
Mon Apr 21, 2014 4:53 pm by tradabn

» Văn phòng dịch thuật tại bắc ninh
Thu Apr 17, 2014 8:23 pm by tradabn

» Địa chỉ dịch thuật tại bắc ninh
Tue Apr 15, 2014 9:06 pm by tradabn

» Tuyển CTV lương cao
Sun Apr 13, 2014 2:25 pm by tradabn

» Học tiếng anh tặng 50 % học phí
Thu Apr 10, 2014 6:14 pm by tradabn

» Tiếng trung bắc ninh
Tue Apr 08, 2014 3:18 pm by tradabn

» Cần chỗ học tiếng Nhật bắc ninh
Sun Apr 06, 2014 2:27 pm by tradabn

» Tặng 40% học phí cho khóa học Trung - Nhật - Hàn tại bắc ninh
Wed Apr 02, 2014 3:30 pm by tradabn

» Tiếng anh tốt nhất bắc ninh
Tue Apr 01, 2014 2:36 pm by tradabn

November 2017
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930   
CalendarCalendar
Top posters
tradabn (123)
 
Mr Cường (108)
 
vuvangiap (105)
 
inangel (39)
 
pathwaysET (31)
 
huongypbn88 (23)
 
dung9999 (18)
 
huyen (13)
 
levantungbg (12)
 
vienngocquy234 (9)
 
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
DÀNH CHO TÌNH BẠN

Share | 
 

 Tuyển gấp giáo viên tiếng hàn Bắc Ninh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vienngocquy234



Tổng số bài gửi : 9
Points : 27
Reputation : 0
Join date : 28/09/2013

Bài gửiTiêu đề: Tuyển gấp giáo viên tiếng hàn Bắc Ninh   Mon Oct 21, 2013 10:44 am

TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ QUỐC TẾ NEW STAR
TUYỂN DỤNG GIÁO VIÊN TRUNG - HÀN

Trung tâm ngoại ngữ quốc tế New Star đang cần tuyển dụng giáo viên tiếng Trung - Hàn
- Yêu cầu:
+ Tốt nghiệp đại học, chuyên ngành tiếng Trung, Hàn
+ Có kinh nghiệm giảng dạy tiếng Trung, Hàn cho người Việt ít nhất 2 năm trở lên
+ Có kỹ năng giảng dạy và nghiệp vụ sư phạm tốt
+ Nhiệt tình và có trách nhiệm trong công việc
- Thời gian làm việc.
+ Làm việc theo ca, lịch cụ thể sẽ trao đổi khi phỏng vấn
- Lương:
+ Mức lương được tính theo giờ hoặc tháng tùy thuộc vào nhu cầu của trung tâm và giáo viên ( từ 5 - 7tr VND/tháng)
Ứng viên có nhu cầu tham gia giảng dạy tại trung tâm mời liên hệ:
NGOẠI NGỮ QUỐC TẾ NEW STAR
SỐ 116 NGUYỄN GIA THIỀU - SUỐI HOA - BẮC NINH
ĐT: 0904803704, HOẶC 02413 874 323, 02413874324
EMAIL: [Only mods are allowed to see this link]
Website: newstargroup.edu.vn
Thông tin liên hệ
Người liên hệ Mr Jimi
Email newstar.sale.bn@gmail.com
Địa chỉ 116 Nguyễn Gia Thiều - Suối Hoa - Bắc Ninh
Điện thoại 02413874323- 02413874324
Di động 0904.803.704
Hình thức liên hệ Mọi hình thức

Về Đầu Trang Go down
 
Tuyển gấp giáo viên tiếng hàn Bắc Ninh
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xem TH trực tuyến HD (K+, VTC3HD, SCTVHD,..)
» [Thắc mắc]Tuyển Dụng ở SCTV chi nhánh Hà nội
» Tuyển Việc làm tại công ty VSTV
» Luận văn tốt nghiệp về truyền hình SDTV, HDTV, 3DTV tuyệt hay đây.
» xin tài liệu về méo trong truyền hình

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Diễn đàn Trung Tâm Ngoại Ngữ - Tin Học Bắc Giang :: DIỄN ĐÀN :: THÔNG BÁO-
Chuyển đến